Hải Phòng 250k PIC - Thảo Linh 0764 - mb bắt được dọc đường

Tìm Gái Nhanh Theo Khu Vực

ketamine

Nhà Cung Cấp
⭐Nhà Cung Cấp⭐
❤ Checker VIP ❤
22/3/19
54
15
23
45
Phone
0374624176
Pass Lấy số CHOIDANGCAP
Khu vực
: BigC
Chiều nhà mất điện , bắt con xe buýt đến bigC ngồi nhờ tí điều hoà cho mát thì gặp ngay một em nhỏ nhắn trên xe . Thấy ăn mặc mát mẻ mà xe lại lèo tèo vài người nên thằng em đã dựng đứng . Định trà trộn sờ mó biến thái trên xe nhưng ko kịp đành lẽo đẽo đi theo . Sau một hồi chèo kéo , mặc cả em đã có mấy tấm ảnh thẩm du

Thông số kĩ thuật :

Nghệ danh : Thảo Linh 0764

Loại hàng : Gái gọi Hải Phòng

SDT : 0374624176

Năm sinh: 1997

Quê ( tỉnh/thành phố): miền bắc

Mã số : 0764

Giá: 250k/s

Giá nhà nghỉ, khách sạn: 120K/2H đầu.

Khu vực thường xuyên hoạt động : BigC

Thời gian làm việc hàng ngày: 9h - 23h ( 2 shot qua đêm tự thỏa thuận)

PASS: Bạn anh choidangcap.com

Ngoại Hình:

Da dẻ : mịn màng

Chiều cao (không guốc): 1m58

Mặt: ( 6.5/10) hiền

Ngực: ( 6/10) ngực vừa tay , hơi mềm ( MB mà )
Eo: (6/10) - nhỏ nhắn không mỡ

Mông: ( 6/10) – mông tròn chắc nịch

Bướm: ( 6/10) – nhỏ nhắn xinh xắn

Time phục vụ 30p tính từ sau khi tắm xong

Dịch vụ cam kết thực hiện:hôn môi,vét máng( yêu cầu răng miệng sạch sẽ) , bj ,hj ,đá cà , sóc lọ

Chốt : dành cho các bác yêu thích dáng dây cây cảnh , còn mấy anh em đồ tể thích bạo dâm vui lòng xi nhan rẽ hướng khác . Chống chỉ định sử dụng với các nghiện nhân , thánh đá và mấy anh hay rút thẻ ngành ra doạ .

Chỉnh sửa cuối:

Cuden007

Thượng Đế
Bát Giới
1/7/19
5
4
3
33
Em này bị tẩy tray bên thiên địa hội giờ dạt qua đây à.có đi đến đâu phong cách làm việc công nghiệp,ko hợp tác thì vẫn bị tẩy tray thôi e à.có hạ giá 100k vẫn vậy thôi.
Tất cả những bác review các ae đã từng đi.ko lại nói mình là đâm bài e đó.

ketamine

Nhà Cung Cấp
⭐Nhà Cung Cấp⭐
❤ Checker VIP ❤
22/3/19
54
15
23
45
Không phải là tẩy chay mà là em ấy không chịu mất thêm tiền ngu nên bánh cũ mới dìm thôi ;) còn phân khúc hàng giá rẻ thì khác 300,400 hay 500 . Thời nay đi taxi 300 ra ds rồi đóng hàng 300 thì cũng hơn mấy lần tiền rồi . Tiền ít thì chịu khó hít lồn vừa tầm thôi . Còn đăng lên tôi cũng ko ăn một đồng nào như mấy ông bánh ăn hàng tháng 3tr đâu . Cái đấy tôi khẳng định :D

Cuden007

Thượng Đế
Bát Giới
1/7/19
5
4
3
33
Đấy là chuyện các bánh với nhau tôi chỉ nói trên cương vị đi check.bỏ tiền ra vui vẻ nhận lại đc vui vẻ.
Bác nói bánh dìm hàng mà hơn chục tài khoản đều có bình luận ko tốt.bản thân tôi đã từng check e nó.đến làm tình đc 2p bj đc 1p tay vớ bao đeo.bảo dogy ko chịu.
Nên tôi mới tổng hợp các bình luận ae nên thôi.
Bình luận ở đâu thì chắc bác biết rõ nhất còn gì.ko nhầm chính bác là người nên e nó ở thiên địa.

ketamine

Nhà Cung Cấp
⭐Nhà Cung Cấp⭐
❤ Checker VIP ❤
22/3/19
54
15
23
45
Đấy là chuyện các bánh với nhau tôi chỉ nói trên cương vị đi check.bỏ tiền ra vui vẻ nhận lại đc vui vẻ.
Bác nói bánh dìm hàng mà hơn chục tài khoản đều có bình luận ko tốt.bản thân tôi đã từng check e nó.đến làm tình đc 2p bj đc 1p tay vớ bao đeo.bảo dogy ko chịu.
Nên tôi mới tổng hợp các bình luận ae nên thôi.
Bình luận ở đâu thì chắc bác biết rõ nhất còn gì.ko nhầm chính bác là người nên e nó ở thiên địa.
Chuẩn tôi là người lên bài trên cả thiendia . Còn từ đầu tháng thằng bánh kia không được lợi lộc gì nên báo em ấy nghỉ trên choidangcap thì tôi lên hộ em ấy luôn . Còn từ lúc tôi đăng bài này mà thấy acc bro mới tạo sau 1 hôm vào mà chỉ có 2 cmt lại toàn cmt bên này thì cũng cần xem lại :rolleyes: Còn tôi lên hộ bài chứ chẳng được lợi lộc gì , muốn giới thiệu thêm hàng phân khúc giá rẻ tới anh em . Anh em đi về thì tự cảm nhận chứ đi thì hàng 1 củ cũng có người khen kẻ chê chứ cứ gì hàng 250K :)

Cuden007

Thượng Đế
Bát Giới
1/7/19
5
4
3
33
Chuẩn tôi là người lên bài trên cả thiendia . Còn từ đầu tháng thằng bánh kia không được lợi lộc gì nên báo em ấy nghỉ trên choidangcap thì tôi lên hộ em ấy luôn . Còn từ lúc tôi đăng bài này mà thấy acc bro mới tạo sau 1 hôm vào mà chỉ có 2 cmt lại toàn cmt bên này thì cũng cần xem lại :rolleyes: Còn tôi lên hộ bài chứ chẳng được lợi lộc gì , muốn giới thiệu thêm hàng phân khúc giá rẻ tới anh em . Anh em đi về thì tự cảm nhận chứ đi thì hàng 1 củ cũng có người khen kẻ chê chứ cứ gì hàng 250K :)
Bác nói chuyện buồn cười nhỉ.bài do bác nên bình luận là mọi người viết.bác k bảo lại thái độ làm việc của e đó lại quay ra đổ lỗi cho bánh trước nên bài.còn ai đi làm cũng có khen có chê nhưng bị chê quá nhiều thì phải xem xét lại thái độ làm việc.
Theo bác ae chúng tôi đi ko vừa lòng thì ko đc đưa ý kiến nên à.
Chính vi đi check với thái độ làm việc mới phải lập tài khoản đưa ra ý kiến.
Còn việc bác nên đc tiền hay đc chịch free ai ý kiến gì đâu mà bác phải giải thích.
Cái ae người ta cần thái độ làm việc của em đó chứ ko phải là ngồi đọc bình luận giải thích bánh này bánh kia.
Nếu mọi phản ảnh đều đc đổ lỗi cho bánh nên trước vậy tôi ko có ý kiến gì thêm.

ketamine

Nhà Cung Cấp
⭐Nhà Cung Cấp⭐
❤ Checker VIP ❤
22/3/19
54
15
23
45
Bác nói chuyện buồn cười nhỉ.bài do bác nên bình luận là mọi người viết.bác k bảo lại thái độ làm việc của e đó lại quay ra đổ lỗi cho bánh trước nên bài.còn ai đi làm cũng có khen có chê nhưng bị chê quá nhiều thì phải xem xét lại thái độ làm việc.
Theo bác ae chúng tôi đi ko vừa lòng thì ko đc đưa ý kiến nên à.
Chính vi đi check với thái độ làm việc mới phải lập tài khoản đưa ra ý kiến.
Còn việc bác nên đc tiền hay đc chịch free ai ý kiến gì đâu mà bác phải giải thích.
Cái ae người ta cần thái độ làm việc của em đó chứ ko phải là ngồi đọc bình luận giải thích bánh này bánh kia.
Nếu mọi phản ảnh đều đc đổ lỗi cho bánh nên trước vậy tôi ko có ý kiến gì thêm.
Mình không đổ lỗi cho ai cả , chỉ là thấy tn chụp giống thằng bánh gửi cho em ấy mà đúng lúc nên thấy hơi lạ thôi :) Còn ae khứa đưa ra ý kiến khách quan thì sẵn sàng hoan nghênh tiếp thu để mà em ấy sửa chứ mấy thằng bánh cũ không ăn được đạp đổ thì cmt cả đống mình cũng không để ý đâu . Bạn nói thế có vẻ như muốn quy chụp mình rồi . Tiếp thu những cái đúng để em ấy sửa đổi để làm việc cho tốt hơn , em ấy mà không sửa được thì quy luật đạo thải sẽ xảy ra . Vậy thôi :D

Cuden007

Thượng Đế
Bát Giới
1/7/19
5
4
3
33
Bình luận công khai ai muốn chụp chẳng đc.trên thiên địa ae ai đi khắc vào đọc bình luận họ sẽ cân nhắc nên mình mới qua những trang ae chưa biết để đưa nên.
Nếu thái độ làm ăn của e đó tốt thì dù tôi có muốn đưa ko đưa nổi đâu.
Bác nhắc e nó đi làm cũng nên trang điểm qua loa tí.dù 250k ae đi check cần đc tôn trọng hôm tôi gặp đến son ko đánh nổi nhìn mất thiện cảm ngay ban đầu rồi.
Bác nghĩ sao khi đi đang chịch kêu đổi tư thế e nó nói mệt vừa ngủ dậy vẫn ngái ngủ.có còn cảm hứng mà chịch tiếp ko?
Câu chuyện này ko nên nói tiếp nữa bác nhắc e nó thay đổi đc thì thay đổi ko thay đổi đc khắc đào thải thôi.

ketamine

Nhà Cung Cấp
⭐Nhà Cung Cấp⭐
❤ Checker VIP ❤
22/3/19
54
15
23
45
Cái này mình có nhắc còn tiếp thu hay không la do em ấy . Còn mình cũng ko ở hp mà kè kè suốt ngày bảo ban được . Các em ấy sửa đổi thì tốt cho bản thân và có khách còn không thì quy luật đào thải xảy ra . Vậy thôi

Hoangdechecker

Thượng Đế
Bát Giới
8/7/19
2
1
3
34
Tác phong công nghiệp. Vừa bú tí, đòi đeo bao, đăng 250k mà lấy 300. Vừa mất tiền vừa thêm bực. Đẽo bao giờ có lần 2

ketamine

Nhà Cung Cấp
⭐Nhà Cung Cấp⭐
❤ Checker VIP ❤
22/3/19
54
15
23
45
Lại thêm một acc clone nữa xuất hiện :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Cuden007

Thượng Đế
Bát Giới
1/7/19
5
4
3
33
Tác phong công nghiệp. Vừa bú tí, đòi đeo bao, đăng 250k mà lấy 300. Vừa mất tiền vừa thêm bực. Đẽo bao giờ có lần 2
Nói ra làm gì đồng dâm.mọi ý kiến ae mình đều đc liệt vào đâm bài dìm hàng thôi.Đó là lý do chính đáng nhất các bánh đưa ra bảo vệ các e do mình nên bài.
đc các bánh bảo vệ nên các e nó đc phép kiêu và chảnh.cái kiểu nên 250k đi xong lấy 300k nhiều ae ý kiến rồi nhưng k ăn thua.
Nói thẳng ra những em này làm ăn chộp giật 1 time ngắn nên coi thường ae đi check lắm.thấy vắng khách lại dạt đi đâu đó 1 time sau lại về làm lại rồi lại toạch.
Với lại những trang này mod ko có nghe ý kiến ae đi check đâu nên ko bao giờ có chuyện treo bím.
Chốt lại câu cuối đi check hên xui may gặp e ngoan ngoãn xui gặp thể loại như trên.

gayeu

Thượng Đế
Bát Giới
29/3/19
34
12
13
Hải Phòng
Nói ra làm gì đồng dâm.mọi ý kiến ae mình đều đc liệt vào đâm bài dìm hàng thôi.Đó là lý do chính đáng nhất các bánh đưa ra bảo vệ các e do mình nên bài.
đc các bánh bảo vệ nên các e nó đc phép kiêu và chảnh.cái kiểu nên 250k đi xong lấy 300k nhiều ae ý kiến rồi nhưng k ăn thua.
Nói thẳng ra những em này làm ăn chộp giật 1 time ngắn nên coi thường ae đi check lắm.thấy vắng khách lại dạt đi đâu đó 1 time sau lại về làm lại rồi lại toạch.
Với lại những trang này mod ko có nghe ý kiến ae đi check đâu nên ko bao giờ có chuyện treo bím.
Chốt lại câu cuối đi check hên xui may gặp e ngoan ngoãn xui gặp thể loại như trên.
Chuẩn đấy bác ạ, hên xui gặp may thôi. E cũng đã từng :D

Tìm Gái Nhanh Theo Khu Vực

Mới Đăng

Chưa xem

Staff online

Forum statistics

Threads
5,159
Thành viên
11,941
Thành viên mới nhất
QUYNH TRANG